NMS2001-I ਕੰਟਰੋਲ ਯੂਨਿਟ
ਛੋਟਾ ਵਰਣਨ:
ਡਿਟੈਕਟਰ ਕਿਸਮ:ਸਥਿਰ ਅਲਾਰਮ ਤਾਪਮਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਲੀਨੀਅਰ ਹੀਟ ਡਿਟੈਕਟਰ
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਵੋਲਟੇਜ:ਡੀਸੀ24ਵੀ
ਮਨਜ਼ੂਰ ਵੋਲਟੇਜ ਰੇਂਜ:ਡੀਸੀ 20V-ਡੀਸੀ 28V
ਸਟੈਂਡਬਾਏ ਕਰੰਟ≤60mA
ਅਲਾਰਮ ਕਰੰਟ≤80mA
ਅਲਾਰਮਿੰਗ ਰੀਸੈਟ:ਡਿਸਕਨੈਕਸ਼ਨ ਰੀਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ
ਸਥਿਤੀ ਸੰਕੇਤ:
1. ਸਥਿਰ ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ: ਹਰਾ ਸੂਚਕ ਚਮਕਦਾ ਹੈ (ਲਗਭਗ 1Hz 'ਤੇ ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ)
2. ਆਮ ਕਾਰਵਾਈ: ਹਰਾ ਸੂਚਕ ਲਗਾਤਾਰ ਜਗਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
3. ਸਥਿਰ ਤਾਪਮਾਨ ਅੱਗ ਅਲਾਰਮ: ਲਾਲ ਸੂਚਕ ਸਥਿਰ ਲਾਈਟਾਂ
4. ਨੁਕਸ: ਪੀਲਾ ਸੂਚਕ ਲਗਾਤਾਰ ਜਗਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਵਾਤਾਵਰਣ:
1. ਤਾਪਮਾਨ: – 10C – +50C
2. ਸਾਪੇਖਿਕ ਨਮੀ≤95%, ਕੋਈ ਸੰਘਣਾਪਣ ਨਹੀਂ